Thuốc chống huyết khối, giảm đau hạ sốt Aspirin 81mg, 365 viên 2lọ, Kirkland – Mỹ

  • Cam kết sản phẩm chính hãng 100%
  • Miễn phí giao hàng với đơn hàng trên 1 triệu
  • Hướng dẫn cách phân biệt hàng thật hàng giả

✔ Dự phòng thứ phát nhồi máu cơ tim và đột quỵ ở những người bệnh có tiền sử về bệnh này.

✔ Giảm đau do nhiều nguyên nhân như đau cơ, đau răng, đau bụng kinh và hạ sốt

✔ Viêm khớp dạng thấp, viêm khớp dạng thấp thiếu niên, viêm (thoái hoá) xương khớp và viêm đốt sống dạng thấp.

✔ Điều trị hội chứng Kawasaki vì có tác dụng chống viêm, hạ sốt và chống huyết khối.

Giá sản phẩm: 240.000 VNĐ

Mã sản phẩm:       SKGD2    |   Xuất xứ:    Mỹ

Mô tả

Thuốc chống huyết khối Aspirin 81mg, 365 viên /lọ, Kirkland – Mỹ,điều Trị đau tim vì bị nghẽn mạch vành tim, tai biến mạch máu não, rung tâm nhĩ,nhồi máu cơ tim. đặc biệt sản phẩm còn Giảm các cơn đau nhẹ và vừa, hạ sốt, viêm xương khớp, đau cơ, đau bụng kinh và  các trường hợp viêm nhẹ

  • Tên sản phẩm: Thuốc chống huyết khối Aspirin 81mg, 365 viên /lọ, Kirkland – Mỹ
  • Thành phần: Aspirin 81mg
  • Quy cách đóng gói: 365 viên/ lọ
  • Hãng sản xuất: Kirkland. Xuất xứ: Mỹ
  • Liều dùng:

– Đối với người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: dùng 4 đến 8 viên mỗi liều, các liều dùng cách nhau ít nhất 4 tiếng. Không dùng quá 48 viên trong vòng 24 tiếng nếu không có sự chỉ định của bác sĩ

  • Công dụng sản phẩm:

✔ Dự phòng thứ phát nhồi máu cơ tim và đột quỵ ở những người bệnh có tiền sử về bệnh này.

✔ Giảm đau do nhiều nguyên nhân như đau cơ, đau răng, đau bụng kinh và hạ sốt

✔ Viêm khớp dạng thấp, viêm khớp dạng thấp thiếu niên, viêm (thoái hoá) xương khớp và viêm đốt sống dạng thấp.

✔ Điều trị hội chứng Kawasaki vì có tác dụng chống viêm, hạ sốt và chống huyết khối.

              

Kirkland Low Dose Aspirin với Aspiri 81 mg sẽ đập tan tất cả những cơn đau nhức giùm bạn, giúp bạn nhanh chóng lấy lại tinh thần, tiếp tục với công việc, cuộc sống hằng ngày của bạn !

Thuốc giảm đau Aspirin kirkland có những công dụng:

– Trị đau tim vì bị nghẽn mạch vành tim

– Trị bệnh tai biến mạch máu não.

– Trị bệnh rung tâm nhĩ.

– Trị bệnh sưng màng bọc tim.

– Trị bệnh sốt Rheumatic.

– Dùng cho bệnh nhân đã mổ nối mạch máu vành tim.

– Dùng cho bệnh nhân đã được thông tim hay được đặt ống lò xo stent trong mạch tim.

– Bị nghẽn mạch vành tim

– Điều trị bệnh nhồi máu cơ tim

– Bị bệnh van tim mà lại không uống thuốc loãng máu mạnh Coumadin được.

– Giảm các cơn đau nhẹ và vừa, hạ sốt, viêm xương khớp, đau cơ, đau bụng kinh

– Dùng cho các trường hợp viêm nhẹ như viêm khớp dạng thấp, viêm xương khớp, viêm khớp do bệnh vẩy nến, viêm cơ, viêm màng hoạt dịch, viêm gân

Lưu ý:

– Không dùng cho trẻ em < 12 t. Tiền căn quá mẫn với ibuprofen, aspirin & các NSAID khác. Xuất huyết dạ dày- tá tràng tiến triển. Thận Trọng: Phụ nữ có thai & cho con bú. Không dùng thuốc quá 10 ngày. Loét dạ dày- tá tràng nặng hay tiến triển. Sử dụng thuốc cho trẻ em dưới 12 tuổi phải có chỉ định và sự theo dõi của bác sĩ. Chỉ dùng thuốc hạ sốt cho trẻ khi thân nhiệt của trẻ trên 38,50C. Chú ý chườm mát và bổ sung oresol đề phòng mất nước cho trẻ.

– Thuốc cũng có những tác dụng không mong muốn chung giống như các thuốc kháng viêm không steroid khác nhưng ít có tác dụng không mong muốn đối với dạ dày – ruột hơn,

– Thuốc cũng ảnh hưởng tới sự ức chế kết tập tiểu cầu, nhưng tác dụng này có thể hồi phục được

Một số tác dụng phụ có thể xảy ra:  Phát ban, sưng tấy, hen suyển ( thở khó khè, khó thở) sốc.

Khi dùng kết hợp một số thuốc nhất đinh theo toa, chế độ ăn uống có thể dẫn đến tác dụng không mong muốn như:

– Giảm hiệu quả thuốc

– Giảm khả năng hấp thụ thuốc

– Làm mất tác dụng hoặc giảm tác dụng thuốc

Chưa có đánh giá nào!

Hãy là người đầu tiên nhận xét “Thuốc chống huyết khối, giảm đau hạ sốt Aspirin 81mg, 365 viên 2lọ, Kirkland – Mỹ”
TOP